By TT. MTGXL
Chúa Nhật ngày 14/04/2019 tại Nhà thờ Giáo xứ Phú Hiệp, có 33 anh chị em của hai Giáo Xứ Tân Phú và Phú Hiệp đã chính thức gia nhập Hiệp Hội MTG Xuân Lộc Tại Thế. Kết thúc nghi thức gia nhập có giờ Chầu Thánh Thể trọng thể được cha phó Giáo Xứ Phú Hiệp cử hành.
Maria Thanh Mai
Phó Đặc trách HH MTGXL
Tin cùng chuyên mục:
AI TÍN – Bà cố Maria Nguyễn Thị Vui
Bảo vệ: CHẦU THÁNH THỂ – Thiếu Nhi Tháng 7.2024
Thư mời tham dự Khoá Tìm Hiểu Ơn Gọi 2024
Rip Tháng 7.2024