By TT. MTGXL
Ngày 23/5/2019 lúc 19h, tại nhà nguyện cộng đoàn An Bình diễn ra nghi thức gia nhập Hiệp Hội MTG Xuân Lộc Tại Thế. Sau nghi thức gia nhập có thánh lễ do cha phó Chung giáo xứ An Bình chủ tế , cùng sự hiện diện của quý chị em trong cộng đoàn An Bình. Số hội viên gia nhập là 14 chị em.
Tin cùng chuyên mục:
AI TÍN – Bà cố Maria Nguyễn Thị Vui
Bảo vệ: CHẦU THÁNH THỂ – Thiếu Nhi Tháng 7.2024
Thư mời tham dự Khoá Tìm Hiểu Ơn Gọi 2024
Rip Tháng 7.2024