Chia sẻ, Chúc mừngChúc Mừng Bổn Mạng Lễ Truyền Tin By TT.MTGXL CHÚC MỪNG BỔN MẠNG Cộng đoàn Trà Cổ. Chị Nguyễn Thị Nguồn và chị Trần Thị Bạch Yến. Kỉ niệm ngày Đức cha Phaolô Nguyễn Minh Nhật làm phép Nguyện đường và Thánh hiến Bàn Thờ Hội Dòng Mến Thánh Giá Xuân Lộc.
Tin cùng chuyên mục:
AI TÍN – Bà cố Maria Nguyễn Thị Vui
Bảo vệ: CHẦU THÁNH THỂ – Thiếu Nhi Tháng 7.2024
Thư mời tham dự Khoá Tìm Hiểu Ơn Gọi 2024
Rip Tháng 7.2024