Chia sẻ, Chúc mừngChúc Mừng Bổn Mạng Lễ Thánh Phêrô và Thánh Phaolô 29-06-2019 CHÚC MỪNG BỔN MẠNG Cộng Đoàn H’Neng Kính chúc quý chị em trong cộng đoàn đón nhận nhiều ân sủng của Thiên Chúa. Nguyện xin thánh Bổn mạng luôn đồng hành cùng quý chị và cầu bầu cùng Chúa ban cho cộng đoàn luôn bình an và hạnh phúc. TT.MTGXL
Tin cùng chuyên mục:
AI TÍN – Bà cố Maria Nguyễn Thị Vui
Bảo vệ: CHẦU THÁNH THỂ – Thiếu Nhi Tháng 7.2024
Thư mời tham dự Khoá Tìm Hiểu Ơn Gọi 2024
Rip Tháng 7.2024