Chia sẻ, Chúc mừng, Hội DòngChúc Mừng Bổn mạng Lễ Đức Mẹ Mân Côi 07-10-2019 By TT.MTGXL Nguyện xin Chúa qua lời bầu cử của Đức Mẹ Mân Côi chúc lành cho tất cả chị em mang Thánh hiệu Mẹ Mân Côi, được nhiều ơn lành hồn xác, được nhiều niềm vui và sự bình an trong sứ vụ.
Tin cùng chuyên mục:
AI TÍN – Bà cố Maria Nguyễn Thị Vui
Bảo vệ: CHẦU THÁNH THỂ – Thiếu Nhi Tháng 7.2024
Thư mời tham dự Khoá Tìm Hiểu Ơn Gọi 2024
Rip Tháng 7.2024