By TT. MTGXL
Kính chúc quý chị đón nhận được thật nhiều ơn lành của Chúa qua lời bầu cử của Mẹ Maria. Nguyện xin Đức Mẹ, bổn mạng của cộng đoàn, luôn đồng hành cùng quý chị mọi ngày trong hành trình sứ vụ của người nữ tu Mến Thánh Giá Xuân Lộc.
Kính chúc
BVH MTGXL
Tin cùng chuyên mục:
AI TÍN – Bà cố Maria Nguyễn Thị Vui
Bảo vệ: CHẦU THÁNH THỂ – Thiếu Nhi Tháng 7.2024
Thư mời tham dự Khoá Tìm Hiểu Ơn Gọi 2024
Rip Tháng 7.2024