Chia sẻ, Ơn Gọi MTGXLBác ái Mùa Chay- Hình ảnh Thanh Tuyển viện Thăm các Bà Viện Dưỡng Lão Cây Gáo By TT.MTGXL Trong Tâm tình bác ái Mùa Chay, các em Thanh Tuyển cùng nhau đến viếng thăm những người bệnh tật và già yếu tại viện Dưỡng Lão ở Cây Gáo.
Tin cùng chuyên mục:
AI TÍN – Bà cố Maria Nguyễn Thị Vui
Bảo vệ: CHẦU THÁNH THỂ – Thiếu Nhi Tháng 7.2024
Thư mời tham dự Khoá Tìm Hiểu Ơn Gọi 2024
Rip Tháng 7.2024